Sharuɗɗan sabis

Godiya saboda amfani da Sendfilesencrypted.com!


A ƙasa zaku sami fassarar yanayin aiki cikin Ingilishi da kuma sirrinmu a Turanci don bangarorin doka, duka suna amfani da Ingilishi ne kawai.


Sendfilesencrypted.com, property of VPS.org, LLC

1. Sharuɗɗa

Ta hanyar shiga yanar gizon yanar gizo na https://sendfilesencrypted.com, kuna yarda da waɗannan sharuɗɗan sabis ɗin, dogaro da kai, duk dokoki da ƙa'idodi masu dacewa, kuma sun yarda cewa kuna da alhakin bin duk dokokin ƙa'idodi na gida. Idan baku yarda w

2. Yi Amfani da lasisi

  1. An ba da izinin sauke kwafin kayan na ɗan lokaci ɗaya (bayani ko software) akan gidan yanar gizo na Sendfilesencrypted.com don keɓaɓɓen, kallon kasuwanci ba kawai. Wannan baiwa ce ta lasisi, ba canja wuri take ba, kuma ƙarƙashin t
    1. gyara ko kwafar kayan;
    2. amfani da kayan don kowane dalili na kasuwanci, ko don kowane nuni na jama'a (na kasuwanci ne ko na kasuwanci);
    3. yunƙurin watsa ko juya injiniya kowane irin software da ke cikin gidan yanar gizo na Sendfilesencrypted.com;
    4. cire duk wani haƙƙin mallaka ko wasu abubuwan sanarwa na mallakar kayan daga kayan; ko
    5. canja wurin kayan zuwa wani mutum ko 'madubi' kayan akan kowane uwar garken.
  2. Wannan lasisin zai daina aiki ta atomatik idan ka keta ɗaya daga waɗannan haruffa kuma ana iya dakatar dashi da Sendfilesencrypted.com a kowane lokaci. Bayan dakatar da kallonka ga waɗannan kayan ko bayan dakatar da wannan lasisi, dole ne ka lalata kowane

3. Ka'idar Adana

Sendfilesencrypted.com yana adana fayiloli na awanni 48. A wane lokaci ne aka share fayilolin. Fayilolin suna da alaƙa da adireshin imel wanda ya ɗora su. Idan aka shigar da email don aikawa wanda shima aka adana. Idan fayilolin da aka aika daga inda suke amfani da mai amfani da PRO, sharuɗɗa daban-daban suna aiki kuma za'a nuna su akan shafin haɗin hanyar saukewa.

4. Bayani

  1. Ana ba da kayan akan shafin yanar gizo na Sendfilesencrypted.com akan tsarin 'as is'. Sendfilesencrypted.com ba shi da garanti, aka bayyana ko aka nuna, kuma game da shi yana musantawa da kuma musanta duk sauran garantin ciki har da, ba tare da iyakancewa ba, garanti ko ingantaccen hukunci.
  2. Arin gaba, Sendfilesencrypted.com baya bada garantin ko sanya wata wakilci game da daidaito, wataƙila sakamako, ko amincin amfani da kayan ta shafin yanar gizon sa ko kuma irin wannan kayan ko a kan kowane rukunin yanar gizon da ke da alaƙa da wannan rukunin yanar gizon.

5. Iyakokin

Ba a cikin abin da zai Aika da Bayanin labarai ko kuma masu samarwa da ke cikin alhakin kowane lahani (haɗe da, ba tare da iyakancewa ba, lalacewa saboda asarar bayanai ko riba, ko kuma ta hanyar katsewar kasuwanci) da ke haifar da amfani ko kuma rashin iya amfani da kayan kan Sendfiles.o

6. Daidai da kayan

Abubuwan da ke bayyana akan shafin yanar gizo na Sendfilesencrypted.com zasu iya hada da kuskuren fasaha, rubutu ko kuskure. Sendfilesencrypted.com baya garantin cewa kowane kayan da ke shafin yanar gizon sa daidai ne, cikakke ne ko na yanzu. Aikafan.ir may.in may m

7. Hanyoyi

Sendfilesencrypted.com baiyi nazari ba duk rukunin yanar gizon da aka haɗa su da rukunin yanar gizon sa kuma basu da alhakin abubuwan da ke cikin wannan rukunin yanar gizon. Kasancewar kowane hanyar haɗin yanar gizo ba yana nuna goyon baya ta Sendfilesencrypted.com na shafin ba. Amfani da irin wannan yanar gizo da aka haɗa

8. Gyare-gyare

Sendfilesencrypted.com na iya yin bitar waɗannan sharuɗɗan sabis don rukunin yanar gizo a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon ka yarda da ɗaurin waɗannan ayyukan sabis na yanzu.

9. Dokar Gudanarwa

Waɗannan sharuɗɗa da sharuɗɗa ana aiwatar da su kuma an tsara su bisa ga dokokin Connecticut kuma kuna ƙin gabatar da miƙammu ga ikon mallakar kotuna na wannan jihar ko wurin.


DMCA Agent

VPS.org LLC
850 Clark st.
P.O. Box 1232
south windsor, CT 06074
Email: hello@vps.org